Starfsfólk og netföng

Starfsfólk Lundarsels

Leikskólastjóri:

Björg Sigurvinsdóttir, leikskólakennari. bjosi@akmennt.is

Aðstoðarleikskólastjóri:

Helga María Þórarinsdóttir, leikskólakennari. helgamaria@akmennt.is

Sérkennslustjóri:

Indíana Hrönn Arnardóttir, leikskólakennari. indahronn@akmennt.is

Deildarstjórar: 

Birgitta Ósk Sveinbjörnsdóttir, leikskólakennari á Kisudeild. birgittao@akmennt.is

Guðbjörg Úlfarsdóttir, leikskólakennari á Bangsadeild. gulf@akmennt.is

Kristjana Ösp Birgisdóttir, leikskólakennari á Lundardeild. jana@akmennt.is

Svala Ýrr Björnsdóttir, leikskólakennari á Kríudeild. svalabj@akmennt.is

Starfsfólk Lundarsels:

Ásta Lilja Harðardóttir, starfsmaður á Bangsadeild og leikskólakennaranemi við HA. alh@akmennt.is

Birgitta Fjóla Pálmeyjardóttir, leikskólaliði sem leysir af á öllum deildum. birgittaf@akmennt.is

Elín Heiða Ólafsdóttir, B.A í sálarfræði á Kisudeild. elinheida@akmennt.is

Helga Stefanía Þórsdóttir, leikskólakennari á Kríudeild. helgast@akmennt.is

Hermann Gunnarsson, starfsmaður sem leysir af á öllum deildum. hermanng@akmennt.is

Inga A. Ásgeirsdóttir, leikskólakennari á Bangsadeild. ingaa@akmennt.is

Ingi Jóhann Friðjónsson, B.A. í heimspeki á Kríudeild og leikskólakennaranemi við HA. ingij@akmennt.is

Lilja Ingólfsdóttir, grunnskólakennari á Bangsadeild. liljaingolfs@akmennt.is

María Jóna Jónsdóttir, leikskólakennari á Kríudeild

Margrét Kristinsdóttir, leikskólakennari á Lundardeild. margretkr@akmennt.is

Nicoleta L. Jidiuc, leikskólakennari á Kisudeild. nicoleta@akmennt.is

Rósa Óskarsdóttir, leikskólakennari á Bangsadeild. rosaosk@akmennt.is

Sindri Már Stefánsson, starfsmaður í Kríudeild. sindrimar@akmennt.is

Snjólaug S. Þorsteinsdóttir, leikskólakennari á Kisudeild. diddy@akmennt.is

Sonja Ósk Magnúsdóttir, starfsmaður í Kisudeild. sonjaosk@akmennt.is

Þórlaug Þorfinnsdóttir, leikskólakennari á Lundardeild. thth@akmennt.is

Þórunn Sif Héðinsdóttir, Iðjuþjálfi á Lundardeild. thorunns@akmennt.is

Matráður:

Ágústína Haraldsdóttir, matartæknir. agustinah@akmennt.is

Aðstoðarmatráður:

Birgitta Ósk Tómasdóttir. birgittaosk@akmennt.is

Starfsfolk Lundarsels 2017